Loading...

Johnny Alikuwa Anamlinda Mwanamke Akapigwa Risasi

-rickmedia: Lanka Ting

Lanka Ting

3 weeks ago
rickmedia: johnny-alikuwa-anamlinda-mwanamke-akapigwa-risasi-71-rickmedia

Taarifa mpya kutoka kwa Familia ya muigizaji #JohnnyWactor aliefariki baada ya kushambuliwa kwa risasi zinasema kuwa Muigizaji huyo alikuwa anamlinda rafiki yake wa kike ambae alikuwa anamsindikiza asishambuliwe na majambazi ndipo risasi ikamkuta yeye.

Kaka yake Grant, ambaye alizungumza na Daily Mail, sasa anafichua kwamba mwigizaji huyo mpendwa wa "General Hospital" alipigwa risasi alipokuwa akimkinga bila ubinafsi mfanyakazi mwenza wa kike dhidi ya majambazi waliokuwa na silaha.

Tukio hilo lilitokea wakati Wactor alikumbana na wezi watatu ambao walikuwa wamelenga gari lake kwa kigeuzi cha kichocheo saa za mapema Jumamosi. Muigizaji huyo alikuwa akimsindikiza rafiki huyo ambaye hakutambulika kwa gari lake huku akikataa kumruhusu mwanamke huyo kutembea peke yake. Mamake, Scarlett Wactor pia alisema baada ya mwanawe kuanza kusikia zogo karibu na gari lake, alijikwaa na wezi hao.

Bila kusita kwa muda, alijiweka haraka kati ya mfanyakazi mwenzake na hatari iliyokuwa karibu, kaka yake alishiriki. Hapo ndipo wezi hao walipofyatua risasi kwa ukali na kukatisha maisha ya Wactor. Grant na mama yake, wakitegemea habari iliyotolewa na Idara ya Polisi ya Los Angeles, walisimulia tukio hilo.