Katika usiku uliotawaliwa na hisia kali na ujumbe mzito dhidi ya ubaguzi, nyota ...
Rick
Rick
James anaondoka akiwa amecheza mechi 131, akifunga mabao 31 na kutoa assists 43 kwa Colombia.
Pep amefunguka hayo kwenye filamu ya makala yake mpya ya Manchester City
Mwili wa marehemu Kajuna utaswaliwa katika Msikiti wa Maamur Upanga na utazikwa katika Makaburi ya Kisutu Dar es Salaam leo Saa 10 Alas ...
Rais wa Shirikisho la Mpira wa Miguu Afrika (CAF), Dk. Patrice Motsepe, amezisifu timu za taifa za Afrika kwa ushiriki wao wa kihistori ...
Skudu amewashukuru makocha, wachezaji wenzake na mashabiki kwa mchango wao katika mafanikio yake.