Mkuu mpya wa sera za kigeni wa Umoja wa Ulaya (EU), Kaja Kallas, ameweka wazi ms ...
Rick
Rick
Takribani watu 200,000 wameuawa katika vita hivyo, kwa mujibu wa makadirio yaliyochapishwa na mashirika yasiyo ya kiserikali.
Sudan imekuwa katika vita tangu Aprili 2023, kati ya Jeshi la Sudan na Kikosi cha Msaada wa Haraka (RSF), hali ambayo imepelekea takrib ...
Taarifa hizo zilipochapishwa, zilisababisha kulaaniwa kwa vitendo hivyo, huku United Civil Forces (Qimam) ikilaani matumizi ya silaha z ...
Vikwazo hivyo pia vinawalenga kampuni katika UAE, Uturuki, Malaysia na Kazakhstan zinazotoa huduma kwa sekta hiyo ya anga.
Huyu ni Kiongozi wa chama cha upinzani nchini Zambia (NRPUP)