Diddy Ashtakiwa na Mwanamke wa Nne Kesi Ya Unyanyasaji , Diddy Afunguka ya Moyoni

-rickmedia: Lanka Ting

Lanka Ting

2 months ago
rickmedia: diddy-ashtakiwa-mwanamke-nne-kesi-unyanyasaji-diddy-afunguka-moyoni-744-rickmedia

Mwanamke wa nne amemshtaki #Diddy kwa unyanyasaji wa kijinsia, akidai katika kesi kwamba alipokuwa kijana alibakwa na genge la watu na Msanii huyo, pamoja na #HarvePierre, Rais wa zamani wa muda mrefu wa lebo yake ya rekodi. naMwanamke wa nne amemshtaki #Diddy kwa unyanyasaji wa kijinsia, akidai katika kesi kwamba alipokuwa kijana alibakwa na genge la watu na Msanii huyo, pamoja na #HarvePierre, Rais wa zamani wa muda mrefu wa lebo yake ya rekodi. na#entertainmentchamber mtu asiye na jina.

Mwanamke huyo, aliyetambuliwa katika shauri hilo kama #JaneDoe, anadai kuwa shambulio hilo lilitokea mwaka wa 2003, alipokuwa na umri wa miaka 17 na #Diddy akiwa na miaka 34.

Kesi hiyo iliwasilishwa katika mahakama ya shirikisho huko New York chini ya Sheria ya Ulinzi ya Waathiriwa wa Ukatili wa Kijinsia.

Baada ya mashtaka hayo #Diddy aliamua kuvunja ukimya kupitia ukurasa wake wa Instagram akisema kuwa Inatosha.

"IMETOSHA. Kwa wiki kadhaa zilizopita, nimekaa kimya na kutazama watu wakijaribu kuua tabia yangu, na kuharibu sifa yangu na urithi wangu, Madai ya kuudhi yametolewa dhidi yangu na watu binafsi wanaotafuta malipo ya haraka.Niseme wazi kabisa: Sikufanya lolote kati ya mambo ya kutisha yanayodaiwa. Nitapigania jina langu, familia yangu na ukweli."