Tukio la kushtusha na lenye kuzua gumzo kubwa mitandaoni limetokea baada ya mwan ...
Rick
Rick
Diddy Amehukumiwa Kifungo Cha Miaka Minne (4) Jela Kwa Kesi Za Kingono, Na Anatarajia Kuachiwa Huru March 2028.
Mwanamama Zari The Boss Lady ageuka mbogo kwenye birthday Party yake baada kugundua kuwa baadhi ya wageni waalikwa kwenye party yake wa ...
Anasema isiitwe akili bandia (AI) ila iitwe Super Intelligence (SI)
Album hiyo itajumuisha sauti za marehemu Takeoff zilizorekodiwa kabla ya kufariki dunia mnamo November 2022.
Davis, ambaye anakabiliwa na kifungo cha maisha jela bila msamaha, amesema atakata rufaa kupinga hukumu hiyo.